Tăng thứ hạng Alexa hiệu quả

M

Mr.H139

Vào TGS mà vẫn ham hố mấy chỉ số này <--- cho đi theo ông xếp cũ của mình đc đấy :">

Vào TGS mà vẫn ham hố mấy chỉ số này <--- cho đi theo ông xếp cũ của mình đc đấy :">
Theo anh akuvn thì không cần kéo alexa vì nó không có hiệu quả trong SEO.Nhưng về maketing,đặc biệt là maketing cho chính ông chủ của mình thì vẫn có tác dụng.Trên đời vẫn nhiều người bảo thủ mà anh!

knam

He he dạo này lắm phần mềm auto thế nhỉ nào là :
_Auto hít (cái này dành cho dân chơi hàng trắng thì đúng là vô đối ) :D
_Auto click ( ngày xưa chơi MU Hà Nội có cái này thì càng vô đối, click hỏng cả chuột không hết point )
_Auto pham (em không giỏi ENG lắm nên chỉ ghi được từ đọc tiếng việt thôi, cái này dành cho bác nào từng chơi war thì..đi thi cyber game)
......
Vậy liệu bác nào có cái phần mềm nào có tên gọi "Auto tán gái" không share cho em với bác SEO1984 cái nhỉ :)). Em và bác này đang cần nhất cái này để trợ giúp. Bác nào chia sẻ được em với bác Châu sẵn sàng chia sẻ auto thank lại cho các bác , phải không bác Châu =))

Olavui

Nếu để tăng alexa thì cũng hay .... Mình cũng từng áp dụng cũng có hiệu quả :D

M

Mr.H139

Còn tùy mục đích sử dụng. Có người thuê kéo alexa xuống tầm 500k được 100$ có người nhận không làm đc có người làm đc không nhận v.v..
Còn mình thì quan trọng là khách thật chuyển thành $ đút vô ví chứ khách nhiều chỉ tốn BW còn bot thì chặn còn ko kịp nữa là :D

V

viethungtsn1

Còn tùy mục đích sử dụng. Có người thuê kéo alexa xuống tầm 500k được 100$ có người nhận không làm đc có người làm đc không nhận v.v..
Còn mình thì quan trọng là khách thật chuyển thành $ đút vô ví chứ khách nhiều chỉ tốn BW còn bot thì chặn còn ko kịp nữa là :D
Anh thuê chú làm ko? ;;)
P/s: Lão Toản khìn! :-L 30 char :-"

Olavui

Vài k ngồi surf ngon lành, chủ yếu là real visit mới quan trọng chứ ref site thì chả ý nghĩa mấy

W

wanlunblog

He he dạo này lắm phần mềm auto thế nhỉ nào là :
_Auto hít (cái này dành cho dân chơi hàng trắng thì đúng là vô đối ) :D
_Auto click ( ngày xưa chơi MU Hà Nội có cái này thì càng vô đối, click hỏng cả chuột không hết point )
_Auto pham (em không giỏi ENG lắm nên chỉ ghi được từ đọc tiếng việt thôi, cái này dành cho bác nào từng chơi war thì..đi thi cyber game)
......
Vậy liệu bác nào có cái phần mềm nào có tên gọi "Auto tán gái" không share cho em với bác SEO1984 cái nhỉ :)). Em và bác này đang cần nhất cái này để trợ giúp. Bác nào chia sẻ được em với bác Châu sẵn sàng chia sẻ auto thank lại cho các bác , phải không bác Châu =))
Auto tán gái <~ bd2uan@gmail.com :)

W

wanlunblog

site công ty em không tìm thấy trong alexa, cho nó vào được thì giám đốc thích phải biết :D

K

Kenhnhansu.com

Tưởng traffic thực vào ngó cái, thấy autohit rợn tóc gáy lại đi ra ^:)^

H

haonguyen

Giờ cứ ham hố mấy cái chỉ số ảo này để làm j ko biết nữa. Mệt nhỉ

Khuyến mãi vps