QLNS dot net

Similar threads

duynnh

Ðề: QLNS dot net

Ban Toon oi sao minh restore cai du lieu khong duoc no bao loi và khi chay chuong trinh no bao thieu 1 cai DLL.

conxion

Bringing clarity to your world

của mình thì nó báo là phiên bản chưa được đăng ký
có ai cài thử dùng được chưa vậy, chia sẻ kinh nghiệm đi

toon

Well-Known Member

conxion said:
của mình thì nó báo là phiên bản chưa được đăng ký
có ai cài thử dùng được chưa vậy, chia sẻ kinh nghiệm đi
Ko biét có phải thiếu cái ni ko? mình đưa toàn bộ các file và dir trong wwwroot của nó lên cho các bạn đây. Các bạn down về nghiên cứu chạy thử xem nha.

Attachments

nthao_ht

Dung roi bao phien ban chua duoc dang ky Toon co gui phan moi bo xung Thu TEST xem sao

nthao_ht

Minh co thu roi van bao phien ban chua duoc dang ky. Ban nao da cai roi chia se kinh nghiem di.
Cam on nhieu minh dang rat can cai nay de nghien cuc

conxion

Bringing clarity to your world

=toon]Ko biét có phải thiếu cái ni ko? mình đưa toàn bộ các file và dir trong wwwroot của nó lên cho các bạn đây. Các bạn down về nghiên cứu chạy thử xem nha.
cool, it's working for me. thanks alot.

duynnh

Có bạn nào Restore cái CSDL được không vậy? Giúp mình với mình restore không được.

duynnh

Có bạn nào Restore cái CSDL được không vậy? Giúp mình với mình restore không được. Thanks

Ong Vàng

Well-Known Member

Tôi mới restone data thôi ==> OK
Code thì chưa test thử xem thế nào.

To: duynnh
Bạn post lỗi restone data lên đây để xem đó là lỗi gì thì mới biết cách khắc phục được .

Vietmedia Group

Well-Known Member

Mình Test được trên localhost rồi nhưng code không hoàn chỉnh lắm, thiếu rất nhiều file. Tham khảo thì được chứ chắc là không dùng được.

toon

Well-Known Member

Vietmedia Group said:
Mình Test được trên localhost rồi nhưng code không hoàn chỉnh lắm, thiếu rất nhiều file. Tham khảo thì được chứ chắc là không dùng được.
Ợ ! thật à,
Bạn thử bản này xem sao nha, vì hôm trước mình thấy bản kia có nhiều file hơn nên post lên cho các bạn.

Attachments

duynnh

Bạn Toon Oi! Sao chay thi no lại báo thiếu Treeview control nên Bulid không duoc

toon

Well-Known Member

Vietmedia Group said:
Hình như 2 bản như nhau thôi, phần báo cáo bị lỗi.
Thế đồng chí đã cài cái treeview control chưa? mình cũng không có bộ cài của nó nhưng có cái nó đã cài bung ra rùi đây nè. Mình gửi cái folder nó đã cài cho bạn để bạn bít version rùi tìm cài vào nha.
Note: Cái này nghe nói công ty đó đang dùng chứng tỏ là hoàn chỉnh rùi, ko chạy được là do mình cài thiếu control và config chưa đúng thui. Mình cũng chưa có chạy vào sâu bên trong được.
Khi nào chạy được hoàn chỉnh bạn post hướng dẫn lên cho anh em cùnh xài.

Attachments

Vietmedia Group

Well-Known Member

toon said:
Thế đồng chí đã cài cái treeview control chưa? mình cũng không có bộ cài của nó nhưng có cái nó đã cài bung ra rùi đây nè. Mình gửi cái folder nó đã cài cho bạn để bạn bít version rùi tìm cài vào nha.
Note: Cái này nghe nói công ty đó đang dùng chứng tỏ là hoàn chỉnh rùi, ko chạy được là do mình cài thiếu control và config chưa đúng thui. Mình cũng chưa có chạy vào sâu bên trong được.
Khi nào chạy được hoàn chỉnh bạn post hướng dẫn lên cho anh em cùnh xài.
Cảm ơn bạn nhưng cái Treeview Control mình đã cài rồi, đã chạy được nhưng không hiểu sao có một số chức năng không kích hoạt được.
Chỗ mình làm cũng đang cần cái này nên sẽ cố gắng đào sâu thêm, khi nào chạy được hoàn chỉnh sẽ post lên cho các bác xem.

toon

Well-Known Member
Vietmedia Group said:
Cảm ơn bạn nhưng cái Treeview Control mình đã cài rồi, đã chạy được nhưng không hiểu sao có một số chức năng không kích hoạt được.
Chỗ mình làm cũng đang cần cái này nên sẽ cố gắng đào sâu thêm, khi nào chạy được hoàn chỉnh sẽ post lên cho các bác xem.
Vẫn còn 01 version nữa của nó gồm 29 file, mình chạy vẫn lỗi như những cái kia nhưng thứ 2 sẽ post lên cho bạn kiểm tra xem có khá hơn ko. Hôm nay ko có mặt ở HN nên ko có mang theo.

Vietmedia Group said:
Hình như 2 bản như nhau thôi, phần báo cáo bị lỗi.
Gửi các bạn bản cuối cùng của cái này nha. Ko phải mình câu bài đâu mà ko hiểu sao nó lại lưu ra thành 03 bản nên cứ bản nào nhiều files nhất (gồm cả file.vb) thì mình đưa lên cho các bạn. Mình đã chạy cả 03 bản đều thấy báo lỗi như nhau, các bạn thử bản này xem có khác gì ko.

Attachments

Khuyến mãi vps