Nhận đẩy rank Alexa MIỄN PHÍ giúp các bạn!

Q

quyen.hong

Mình cũng mới phát hiện ra điều này khi mình test thư 1 site của mình từ N/a nhảy xuống 14tr trong 1 tuần, vào tiếp là 8tr, m đang test cách cheatalex này, nên chắc phải 1 thời gian tới sẽ có kết quả cho anh em tự làm ko cần phải nhờ mượn nữa!

Sang tháng mình có đang nhận 1 site mới toanh, lúc ấy mới làm rõ ràng đc, hiện tại thì dùng toolbar của alex và viết review là hướng mình đang làm, các bạn thử check xem có hiệu quả ko nhé!

Last edited:
D

dailyngocluu

Mình cũng mới phát hiện ra điều này khi mình test thư 1 site của mình từ N/a nhảy xuống 14tr trong 1 tuần, vào tiếp là 8tr, m đang test cách cheatalex này, nên chắc phải 1 thời gian tới sẽ có kết quả cho anh em tự làm ko cần phải nhờ mượn nữa!
Hay quá ! Anh test có kết quả chỉ mọi người với. ;)

thanks anh !

K

Kenhnhansu.com

Xuống nhanh nhưng duy trì được mới khó, đang trên mây lại rơi xuống đất :)

K

Kenhnhansu.com

Mình check thử thì đúng là nhiều web tăng hạng alexa rất nhanh, nhưng sau đó lại trả về giá trị cũ. Bác chủ thớt tạo cho khởi đầu như vậy là tốt rồi, vấn đề là chúng ta cần biết cách để duy trì nó :)

HÌ, cảm ơn bác tuvanseo nhiều, tuy nhiên không có cách nào để duy trì lượng visit ổn định nên site em sau 1 đợt giảm 600,000 h thì lại xuống 7-9 triệu rồi ^^.

K

Kenhnhansu.com

HÌ, cảm ơn bác tuvanseo nhiều, tuy nhiên không có cách nào để duy trì lượng visit ổn định nên site em sau 1 đợt giảm 600,000 h thì lại xuống 7-9 triệu rồi ^^.
Tất yếu là vậy mà bác, ảo thì chấp nhận thôi. Bác chủ thớt tạo cho cái cần, còn cá mình phải kiếm chứ :D

Khuyến mãi vps