[Help] Preview After Effects có gạch chéo màu xanh

• Thread starter onghhp
  • Ngày bắt đầu
O

onghhp

Ai xử lý giúp em lỗi này với. Hướng dẫn cụ thể nhé. Cảm ơn.

T

thecan3333

Ai xử lý giúp em lỗi này với. Hướng dẫn cụ thể nhé. Cảm ơn.

kkhi bạn render ra nó có đường màu xanh đó ko nếu ko có thì ko ảnh hường gì đâu của bạn là màu xanh còn của phiên bản mình đang xài nó có màu đỏ nhưng cái đường đó chỉ có ở 1 số project thui mình nghĩ là như thế

O

onghhp

kkhi bạn render ra nó có đường màu xanh đó ko nếu ko có thì ko ảnh hường gì đâu của bạn là màu xanh còn của phiên bản mình đang xài nó có màu đỏ nhưng cái đường đó chỉ có ở 1 số project thui mình nghĩ là như thế
Render ra vẫn có gạch chéo đó bạn à :(

H

HaBa12

plugin chưa crack. bạn nói ............. ;))
1 số prj của bạn bị màu đỏ là plugin nào đó đc sử dụng trong prj chưa crack hay chưa mua bản quyền

Last edited:
O

onghhp

plugin chưa crack. bạn nói ............. ;))
1 số prj của bạn bị màu đỏ là plugin nào đó đc sử dụng trong prj chưa crack hay chưa mua bản quyền
mình cũng biết là có plugin chưa crack nhưng ko biết đó là cái nào cả :(

P

pypy2909

mình cũng biết là có plugin chưa crack nhưng ko biết đó là cái nào cả :(
Mình đã xem qua cái project, bạn nên xem lại plugin cycore và optical flares xem có crack chưa?
nếu chưa thì cho mình biết cấu hình máy của bạn như thế nào để mình gửi bản crack ^^

O

onghhp

Mình đã xem qua cái project, bạn nên xem lại plugin cycore và optical flares xem có crack chưa?
nếu chưa thì cho mình biết cấu hình máy của bạn như thế nào để mình gửi bản crack ^^
Máy mình CPU i5 RAM 4G VGA 2G Win 7 64bit

P

pypy2909

mà có người vẫn chưa cho mình biết cười mình chuyện gì nữa?bộ những gì mình giúm cho mem là hài lắm sao?

H

HaBa12

đâu mà :D đùa ấy mà. bác nên làm cái tut cho bạn ấy biết chứ. thế này tìm hiểu khó lắm

P

pypy2909

đâu mà :D đùa ấy mà. bác nên làm cái tut cho bạn ấy biết chứ. thế này tìm hiểu khó lắm
ý bác là tut cài plugin ấy hả?tại vì mình thấy trong crack nó có hướng dẫn hết rùi, mà nếu có gì thắc mắc cứ post lên đây giúp đc gì thì mình giúp.

P

pypy2909

Mình đã cài đặt và crack nhưng gạch chéo vẫn ko mất :(
Bạn xài AE cs mấy?nếu là cs5 thì không sao, vì plugin mình gửi là dành cho cs5, còn nếu là cs4 thì chắc mình phải kiếm lại.

P

pypy2909

Đây nếu bạn xài AE cs4 thì hãy cài plugin này:http://www.mediafire.com/?lxp57bzz96rc3l4
Cách crack: chạy file CycoreFXHD165, install xong thi qua thư mục medicine, CFXHD165.exe, chọn patch rồi apply

Chú ý: khi mở project bạn nên mở phần pre-render chứ đừng mở bên phần formattion plugin.

Làm xong những bước đó mà vẫn bị vậy thì mình bó tay :-j

Khuyến mãi vps