Giải thích giùm em cái alexa

• Thread starter atula
  • Ngày bắt đầu
A

atula

Chào các bác em có cái blog về đào tạo kế toán chẳng hiểu sao em rank alexa từ 8triệu nhảy vọt lên 27triệu các bác có biết vì sao không giúp em với
Có phải em bơm links quá tay không ?

iwhmcs.org

Cái alexa ở tầm hàng triệu bạn quan tâm làm gì? Vì thực tế Alexa xếp hạng có độ chính xác không cao, nhiều webmaster cheat được nó một cách dễ dàng. Bạn đang Seo thì chỉ cần chú ý là từ khoá lên top càng cao càng tốt, và từ khoá đó đánh đúng đối tượng khách hàng (Roi cao) là ok

Khi website của bạn có 1 lượng traffic nhất định thì ranking alexa của bạn cũng được xếp hạng tốt hơn (đó là cách tự nhiên)

N

nguyenkien1412

Cái alexa ở tầm hàng triệu bạn quan tâm làm gì? Vì thực tế Alexa xếp hạng có độ chính xác không cao, nhiều webmaster cheat được nó một cách dễ dàng. Bạn đang Seo thì chỉ cần chú ý là từ khoá lên top càng cao càng tốt, và từ khoá đó đánh đúng đối tượng khách hàng (Roi cao) là ok

Khi website của bạn có 1 lượng traffic nhất định thì ranking alexa của bạn cũng được xếp hạng tốt hơn (đó là cách tự nhiên)
Vậy còn câu hỏi của mình là thế này : demo đây các bác http://www.alexa.com/siteinfo/phim27.net Nó rất là buồn cười mấy hôm trước còn xem được dữ liệu ở VN giờ mất tăm luôn. bác có kinh nghiệm gì về cái này ko? vì mình đang theo dõi mà.

tuvantfa

giờ vẫn còn tự sướng với alexa hả bạn?
mà cùng lĩnh vực với mình, từ này lâu lên top quá :-s

Khuyến mãi vps