baccau.com tăng thứ hạng nhanh thật...

truongvotuan

Seo timviecnhanh
baccau.com.com tăng thứ hạng nhanh thật...

Vietnam Flag 885
Traffic Rank in VN

http://www.alexa.com/siteinfo/www.baccau.com

baccau.com.com đã có hạng 885 tại Việt Nam. Cộng đồng SEOer ngày càng phát triển và baccau.com.com ngày càng khẳng định uy tín của mình. Thỉnh thoảng là phải vào baccau.com một chút riết hành thói quen

Last edited by a moderator:
K

Kimi

Re: baccau.com tăng thứ hạng nhanh thật

Em giờ như thằng nghiện,ngày nào cũng nghía qua baccau.com xem có tin gì mới ko :)

Re: baccau.com tăng thứ hạng nhanh thật

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ SEO Bắc Cầu trong thời gian qua....Diễn đàn cũng phát triển khá tốt và đang dẫn đầu từ khóa: dien dan seo, diễn đàn seo, forum seo, dien dan quang ba web (chưa hề seo).... Mong được các bạn và anh em trong SEO Bắc Cầu ủng hộ nhiều hơn...!

S

sonn.hstag

Hình như diễn đàn mình vẫn chưa có PR mà phải không? Mình thấy nó là (0/10), hihi. Nhưng dẫu sao, đi dạo một vòng, thấy diễn đàn này là hay update nhất thôi. Mấy diễn đàn kia cũng có SEO, nhưng vắng hoe, chắc 2 - 3 tuần mới có 1 bài.

À, có ai biết bên diễn đàn seo24h.com không? Sao mấy tuần nay nó bị out hay sao ấy, vô hoài không được....

Hình như diễn đàn mình vẫn chưa có PR mà phải không? Mình thấy nó là (0/10), hihi. Nhưng dẫu sao, đi dạo một vòng, thấy diễn đàn này là hay update nhất thôi. Mấy diễn đàn kia cũng có SEO, nhưng vắng hoe, chắc 2 - 3 tuần mới có 1 bài.
Diễn đàn ra đời ngày 20-04-2010, tính từ thời điểm đó tới nay Pagerank của Google chưa update, nếu update thì chắc cũng pr 3 hoặc 4....SEO Bắc Cầu là diễn đàn chuyên về SEO và có sự hội ngộ của các SEO đã rất thành công ở VN nên có lẽ đã được ưu ái hơn các diễn đàn về SEO khác

Vì vậy ai có spam thì tranh thủ mà spam sớm đi, để đến lúc cập nhật PR thì tha hồ mà hưởng lợi, :))
Mình tham gia TGS từ những ngày forum mới thành lập, chủ yếu để học hỏi và spam thôi :D

S

sieutoc.com.vn

Gà quá nên không biết nói gì, nằm im để học hỏi các cao thủ thôi.

M

Mr.H139

Nếu người được lợi từ link có lẽ mình cũng được không ít :D Top 1 về số bài viết hiện tại mà :)

C

chickenwing

Khen baccau.com.com tăng rank nhanh thì khác nào khen con voi nó to đâu chứ. :)

thanhnho

Thấy các bác toàn khen thôi.
Vậy có một câu hỏi về rank Alexa như sau:
Tại sao baccau.com.com traffic chỉ có khoảng ~10k/day (không bẳng một nửa site hot của mình) tại sao rank của tgs lại tăng nhanh chóng mặt vậy?
Các bác vui lòng chia sẻ kinh nghiệm và không có gió nhé :D

Khuyến mãi vps